Nội dung
Tháng 6 cuối cùng đã đi qua, tháng 7 tới đem theo mùa hè. Các bạn học sinh sinh viên giờ đây có thể thoải mái vì đã qua mùa thi cử. Tận hưởng mùa hè cùng các game đỉnh cao nào các bạn Top game android miễn phí trong t62014

Angry Birds Epic
Top game android miễn phí trong t62014

Chắc chắc không thể bỏ qua được Epic, tựa game thuộc series Angry Bird của Rovio. Lần này Rovio cho người dùng một làn gió mới khi Epic là một game nhập vai chơi theo kiểu đánh theo lượt.
Xem cảm nhận Angry Bird Epic tại đây nhé.

Boom Beach

Vừa cập bến Android, BoomBeach đã dí sát người anh em Clash Of Clan của mình. Có cách chơi khá giống Clash Of Clan nhưng được đánh giá là hay hơn, đẹp hơn. Bạn xây căn cứ của mình, phòng thủ và đánh chiếm các căn cứ khác với các người chơi trên khắp thế giới.

CYBERGON

Một game có đồ họa khá ấn tượng. Cách chơi là bạn điều khiển khối vuông màu xanh chạm đến khối màu xanh khác, khá giống với chơi con rắn nhưng khối vuông của bạn không lớn lên mà chính những bức tường sẽ ngăn cản bạn.

Dragon Finga

"Kung-Fu" bạn sẽ phải hét lớn lên khi chơi game này. Mang đậm chất kung-fu với những thế võ tuyệt đẹp. Bạn đóng vai là chàng võ sĩ đánh qua các level trong game, càng cao đối thủ của bạn càng mạnh và trâu. Điều có thể làm bạn cười trong game này là võ sĩ của bạn xương mềm như cọng bún. Tin mình đi Top game android miễn phí trong t62014

Walking Dead: Season 2

Ăn theo bộ phim nổi tiếng cùng tên. Tựa game này sẽ gây hoảng sợ cho bạn đấy.

Wordbase

Kết nối các từ ngữ lại với nhau. Game này giúp bạn học tiếng anh khá tốt đó.

Nguồn thông tin được HOCHOIMOINGAY.com sưu tầm từ Internet

Cùng chuyên mục

Zooper - game xếp hình cực vui nhộn

Game chơi khá đơn giản. Chỉ việc chọn nhiều con thú giống nhau trong một hàng mà thôi. Điểm đặc biệt là chúng sẽ không xếp thẳng hàng như mấy game xếp hình khác, bạn sẽ phải lắc qua lại để các...

Xem thêm  

Game Free hôm nay: Lost Souls-Enchanted Painting

Game tìm đồ vật có đồ họa cực đỉnh Lost Souls đã được Free trong ngày hôm nay . Nếu bạn là fan của dòng phiêu lưu giải đố thì cũng không lạ gì dòng game này. Trong game bạn sẽ phải tìm các món đồ...

Xem thêm  

Tải nhanh game iOS free trong ngày Black Friday

Tình hình dạo một vòng các web, mình thấy AppStore đang giảm giá và free cho rất nhiều game. Có một số game free nhưng rất là đáng chơi . Đồ họa đẹp và cách chơi cũng khá thú vị. Chất lượng game thì...

Xem thêm  

CatchingFire: Nổi lửa cùng Hunger Game

Sau khi đi xem CatchingFire ở ngoài rạp về thì tìm được trên mạng một game ăn theo phim . Dù ăn theo nhưng game khá hay nhé. Không nhàm chán tí nào. Game được thiết kế theo phong cách chạy và né quen thuộc...

Xem thêm